RATIBA YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA NNE KWA MWAKA 2025
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o Mitihani yote itaendelea kufanyika kama ratiba ilivyopangwa na ikitokea dharura yoyote
itakayopelekea kubadilika kwa ratiba, Baraza litatoa taarifa rasmi ya mabadiliko hayo.

0 Mtahiniwa yoyote asiyekuwa na nambari ya mtihani iliyotolewa na Baraza la Mitihani
wakati wa kukamilisha usajili hatoruhusiwa kufika eneo la kituo cha mtihani

0 Mtahiniwa asiyetimiza asilimia 75% ya Mahudhurio hatoruhusiwa kufanya Upimaji wa

Kitaifa.




